• search
For Quick Alerts
ALLOW NOTIFICATIONS  
For Daily Alerts

தொகுதிவாரியாக வாக்கு விவரம்

By Staff
|

நடந்து முடிந்த மக்களவைத் தேர்தலில் தொகுதிவாரியாக வென்ற- இரண்டாம் இடம் பிடித்த வேட்பாளர், கட்சிகள்பெற்ற வாக்கு விவரம்:

1. வட சென்னை:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 20,00,866

பதிவான வாக்குகள்: 9,15,865

வெற்றி பெற்றவர்: செ.குப்புசாமி (திமுக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

செ.குப்புசாமி (திமுக) - 5,70,122

சுகுமாறன் நம்பியார் (பாஜக) - 3,16,583

வாக்கு வித்தியாசம்: 2,53,539

2. மத்திய சென்னை:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 10,45,260

பதிவான வாக்குகள்: 5,12,820

வெற்றி பெற்றவர்: தயாநிதி மாறன் (திமுக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

தயாநிதி மாறன் (திமுக) - 3,16,329

பாலகங்கா (அதிமுக) - 1,82,151

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,34,178

3. தென் சென்னை:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 19,49,904

பதிவான வாக்குகள்: 9,34,548.

வெற்றி பெற்றவர்: டி.ஆர்.பாலு (திமுக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

டி.ஆர்.பாலு (திமுக) - 5,64,578

பதர் சையத் ( அதிமுக) - 3,43,838

வாக்கு வித்தியாசம்: 2,20,740

4. ஸ்ரீபெரும்புதூர் (தனி):

மொத்த வாக்காளர்கள்: 14,27,187

பதிவான வாக்குகள்: 8,43,101

வெற்றி பெற்றவர்: ஏ.கிருஷ்ணசாமி (திமுக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

ஏ.கிருஷ்ணசாமி (திமுக) - 5,17,617

வேணுகோபால் (அதிமுக) - 2,82,271

வாக்கு வித்தியாசம்: 2,35,346

5. செங்கல்பட்டு:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 11,67,736

பதிவான வாக்குகள்: 7,59,076

வெற்றி பெற்றவர்: ஏ.கே. மூர்த்தி (பாமக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

ஏ.கே.மூர்த்தி (பாமக) - 4,31,643

கே.என்.ராமச்சந்திரன் (அதிமுக) - 2,82,919

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,48,724

6. அரக்கோணம்:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 11,60,012

பதிவான வாக்குகள்: 7,75,439

வெற்றி பெற்றவர்: ஆர்.வேலு (பாமக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

ஆர்.வேலு (பாமக) - 3,86,911

சண்முகம் (அதிமுக) - 2,84,715

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,02,196

7. வேலூர்:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 12,20,453

பதிவான வாக்குகள்: 7,46,914

வெற்றி பெற்றவர்: காதர் மொய்தீன் (முஸ்லீம் லீக்)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

காதர் மொய்தீன் (முஸ்லீம் லீக்) - 4,36,642

பையூர் சந்தானம் (அதிமுக) - 2,58,032

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,78,610

8. திருப்பத்தூர்:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 12,13,662

பதிவான வாக்குகள்: 7,76,085

வெற்றி பெற்றவர்: வேணுகோபால் ( திமுக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

வேணுகோபால் (திமுக) - 4,53,786

கே.ஜி.சுப்ரமணியம் (அதிமுக) - 2,72,884

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,80,902

9. வந்தவாசி:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 11,28,624

பதிவான வாக்குகள்: 7,03,269

வெற்றி பெற்றவர்: செஞ்சி ராமச்சந்திரன் (மதிமுக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

செஞ்சி ராமச்சந்திரன் (மதிமுக) - 3,94,903

ராஜலட்சுமி ராஜன் (அதிமுக) - 2,43,470

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,51,433

10. திண்டிவனம்:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 11,58,988

பதிவான வாக்குகள்: 7,26,923

வெற்றி பெற்றவர்: கோ.தன்ராஜ் (பாமக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

கோ.தன்ராஜ் (பாமக) - 3,67,849

அருண்மொழித் தேவன் (அதிமுக) - 2,76,685

வாக்கு வித்தியாசம்: 91,164

11. கடலூர்:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 12,06,876

பதிவான வாக்குகள்: 7,60,180

வெற்றி பெற்றவர்: வேங்கடபதி (திமுக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

வேங்கடபதி (திமுக) - 4,00,059

ஆர்.ராஜேந்திரன் (அதிமுக) - 2,68,707

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,31,352

12. சிதம்பரம் (தனி):

மொத்த வாக்காளர்கள்: 11,25,487

பதிவான வாக்குகள்: 7,43,410

வெற்றி பெற்றவர்: இ.பொன்னுச்சாமி (பாமக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

இ.பொன்னுச்சாமி (பாமக) - 3,43,424

திருமாவளவன் (விடுதலை சிறுத்தைகள்) - 2,55,773

தடா பெரியசாமி (பாஜக)- மூன்றாவது இடம்

வாக்கு வித்தியாசம்: 87,651

13. தர்மபுரி:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 12,95,525

பதிவான வாக்குகள்: 7,09,991

வெற்றி பெற்றவர்: டாக்டர் செந்தில் (பாமக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

டாக்டர்செந்தில் (பாமக) - 3,97,540

பு.தா. இளங்கோவன் (பாஜக) - 1,81,450

வாக்கு வித்தியாசம்: 2,16,090

14. கிருஷ்ணகிரி:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 12,52,580

பதிவான வாக்குகள்: 7,38,737

வெற்றி பெற்றவர்: சுகவனம் (திமுக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

சுகவனம் (திமுக)- 4,03,297

நஞ்சே கெளட (அதிமுக) - 2,84,075

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,19,222

15. ராசிபுரம் (தனி):

மொத்த வாக்காளர்கள்: 11,32,426

பதிவான வாக்குகள்: 6,95,976

வெற்றி பெற்றவர்: கே.ராணி (காங்கிரஸ்)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

கே.ராணி (காங்கிரஸ்) - 3,84,170

எஸ்.அன்பழகன் (அதிமுக) - 2,49,637

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,34,533

16. சேலம்:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 12,51,141

பதிவான வாக்குகள்: 7,41,437

வெற்றி பெற்றவர்: கே.வி.தங்கபாலு (காங்கிரஸ்)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

கே.வி.தங்கபாலு (காங்கிரஸ்) - 4,44,591

ராஜகேரன் (அதிமுக) - 2,68,964

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,75,627

17. திருச்செங்கோடு:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 14,43,195

பதிவான வாக்குகள்: 8,64,451

வெற்றி பெற்றவர்: சுப்புலட்சுமி ஜெகதீசன் (திமுக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

சுப்புலட்சுமி ஜெகதீசன் (திமுக) - 5,01,569

பழனிச்சாமி (அதிமுக) - 3,22,172

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,79,397

18. நீலகிரி:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 13,17,502

பதிவான வாக்குகள்: 7,80,890

வெற்றி பெற்றவர்: ஆர்.பிரபு (காங்கிரஸ்)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

ஆர்.பிரபு (காங்கிரஸ்) - 4,94,121

மாஸ்டர் மாதன் (பாஜக) - 2,57,619

வாக்கு வித்தியாசம்: 2,36,502

19. கோபிச்செட்டிப்பாளையம்:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 10,52,350

பதிவான வாக்குகள்: 6,80,103

வெற்றி பெற்றவர்: ஈ.வி.கே.எஸ்.இளங்கோவன் (காங்கிரஸ்)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

ஈ.வி.கே.எஸ்.இளங்கோவன் (காங்கிரஸ்) - 4,26,826

கோவிந்தராஜர் (அதிமுக) - 2,12,349

வாக்கு வித்தியாசம்: 2,14,477

20. கோயம்புத்தூர்:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 15,84,223

பதிவான வாக்குகள்: 8,78,866

வெற்றி பெற்றவர்: சுப்பராயன் (சிபிஐ)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

சுப்பராயன்(சிபிஐ) - 5,04,981

சி.பி.ராதாகிருஷ்ணன் (பாஜக) - 3,40,476

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,64,505

21. பொள்ளாச்சி (தனி)

மொத்த வாக்காளர்கள்: 10,39,279

பதிவான வாக்குகள்: 6,42,999

வெற்றி பெற்றவர்: டாக்டர் சி.கிருஷ்ணன் (மதிமுக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

டாக்டர் சி.கிருஷ்ணன் (மதிமுக) - 3,64,988

ஜி.முருகன் (அதிமுக) - 2,44,067

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,20,921

22. பழனி:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 10,88,931

பதிவான வாக்குகள்: 6,95,442

வெற்றி பெற்றவர்: கார்வேந்தன் (காங்கிரஸ்)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

கார்வேந்தன் (காங்கிரஸ்)- 4,48,900

கிஷோர் குமார் (அதிமுக) - 2,17,407

வாக்கு வித்தியாசம்: 2,31,493

23. திண்டுக்கல்:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 11,37,313

பதிவான வாக்குகள்: 6.90,231

வெற்றி பெற்றவர்: என்.எஸ்.வி.சித்தன் (காங்கிரஸ்)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

என்.எஸ்.வி.சித்தன் (காங்கிரஸ்) - 4,07,116

ஜெயராமன் (அதிமுக) - 2,51,945

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,55,171

24. மதுரை:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 13,44,023

பதிவான வாக்குகள்: 7,39,680

வெற்றி பெற்றவர்: ப.மோகன் (சி.பி.எம்)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

ப.மோகன் (சி.பி.எம்.) - 4,14,433

ஏ.கே.போஸ் (அதிமுக) - 2,81,593

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,32,840

25. பெரியகுளம்:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 10,56,853

பதிவான வாக்குகள்: 7,00,534

வெற்றி பெற்றவர்: ஜே.எம்.ஆரூண் (காங்கிரஸ்)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

ஜே.எம்.ஆரூண் (காங்கிரஸ்) - 3,46,851

டி.டி.வி.தினகரன் (அதிமுக) - 3,25,696

வாக்கு வித்தியாசம்: 21,155

26. கரூர்:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 10,69,345

பதிவான வாக்குகள்: 7,43,592

வெற்றி பெற்றவர்: கே.சி.பழனிச்சாமி (திமுக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

கே.சி.பழனிச்சாமி (திமுக) - 4,50,407

ராஜா பழனிச்சாமி (அதிமுக) - 2,59,531

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,90,876

27. திருச்சி:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 11,92,254

பதிவான வாக்குகள்: 7,08,137

வெற்றி பெற்றவர்: எல்.கணேசன் (மதிமுக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

எல்.கணேசன் (மதிமுக) - 4,50,007

பரஞ்சோதி (அதிமுக) - 2,34,182

வாக்கு வித்தியாசம்: 2,16,725

28. பெரம்பலூர் (தனி):

மொத்த வாக்காளர்கள்: 9,99,508

பதிவான வாக்குகள்: 7,07,028

வெற்றி பெற்றவர்: ஏ.ராஜா (திமுக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

ஏ.ராஜா (திமுக) - 3,89,708

எம்.சுந்தரம் (அதிமுக) - 2,36,375

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,53,333

29. மயிலாடுதுறை:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 10,22,018

பதிவான வாக்குகள்: 6,95,627

வெற்றி பெற்றவர்: மணிசங்கர அய்யர் (காங்கிரஸ்)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

மணிசங்கர அய்யர் (காங்கிரஸ்) - 4,11,160

ஓ.எஸ்.மணியன் (அதிமுக)- 2,15,469

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,95,691

30. நாகப்பட்டனம்:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 10,49,004

பதிவான வாக்குகள்: 7,51,436

வெற்றி பெற்றவர்: ஏ.கே.எஸ்.விஜயன் (திமுக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

ஏ.கே.எஸ்.விஜயன் (திமுக) - 4,63,389

பி.ஜே.அர்ஜூனன் (அதிமுக) - 2,47,166

வாக்கு வித்தியாசம்:2,16,223

31. தஞ்சாவூர்:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 10,30,779

பதிவான வாக்குகள்: 7,08,724

வெற்றி பெற்றவர்: பழனி மாணிக்கம் (திமுக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

பழனி மாணிக்கம் (திமுக) - 4,00,986

தங்கமுத்து (அதிமுக) - 2,81,838

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,19,148

32. புதுக்கோட்டை:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 12,34,949

பதிவான வாக்குகள்: 8,20,271

வெற்றி பெற்றவர்: ரகுபதி (திமுக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

ரகுபதி (திமுக) - 4,66,133

ரவிச்சந்திரன் (அதிமுக) - 3,09,637

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,56,496

33. சிவகங்கை:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 10,83,542

பதிவான வாக்குகள்: 6,67,208

வெற்றி பெற்றவர்: ப.சிதம்பரம் (காங்கிரஸ்)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

ப.சிதம்பரம் (காங்கிரஸ்) - 4,00,393

சுப.கருப்பையா (அதிமுக) - 2,37,668

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,62,725

34. ராமநாதபுரம்:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 11,47,726

பதிவான வாக்குகள்: 6,74,387

வெற்றி பெற்றவர்: பவானி ராஜேந்திரன் (திமுக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

பவானி ராஜேந்திரன் (திமுக) - 3,35,287

சி. முருகேசன் (அதிமுக) - 2,25,337

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,09,950.

35. சிவகாசி:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 13,13,594

பதிவான வாக்குகள்: 8,30,643

வெற்றி பெற்றவர்: சிப்பிப்பாறை ரவிச்சந்திரன் (மதிமுக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

சிப்பிப்பாறை ரவிச்சந்திரன் (மதிமுக) - 4,69,072

ப.கண்ணன் (அதிமுக) - 3,04,555

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,64,517

36. திருநெல்வேலி

மொத்த வாக்காளர்கள்: 10,86,290

பதிவான வாக்குகள்: 6,33,782

வெற்றி பெற்றவர்: தனுஷ்கோடி ஆதித்தன் (காங்கிரஸ்)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

தனுஷ்கோடி ஆதித்தன் (காங்கிரஸ்) - 3,70,127

அமிர்த கணேசன் (அதிமுக) - 2,03,052

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,67,075

37. தென்காசி (தனி):

மொத்த வாக்காளர்கள்: 10,84,708

பதிவான வாக்குகள்: 7,12,150

வெற்றி பெற்றவர்: அப்பாதுரை (சிபிஐ)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

அப்பாதுரை (சிபிஐ) - 3,48,000

எஸ்.முருகேசன் (அதிமுக) - 2,25,824

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,22,176

38. திருச்செந்தூர்:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 10,31,572

பதிவான வாக்குகள்: 6,31,008

வெற்றி பெற்றவர்: ராதிகா செல்வி (திமுக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

ராதிகா செல்வி (திமுக) - 3,94,484

தாமோதரன் (அதிமுக) - 2,12,803

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,81,681

39. நாகர்கோவில்:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 11,10,014

பதிவான வாக்குகள்: 6,73,555

வெற்றி பெற்றவர்: பெல்லார்மின் (சிபிஎம்)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

பெல்லார்மின் (சிபிஎம்) - 4,10,091

பொன் ராதாகிருஷ்ணன் (பா.ஜ.க.) - 2,45,797

வாக்கு வித்தியாசம்: 1,64,294

40. பாண்டிச்சேரி:

மொத்த வாக்காளர்கள்: 6,36,287.

பதிவான வாக்குகள்: 4,83,816

வெற்றி பெற்றவர்: எம்.ராமதாஸ் (பாமக)

வேட்பாளர்கள் பெற்ற வாக்குகள் விவரம்:

எம்.ராமதாஸ் (பாமக) - 2,41,653

லலிதா குமாரமங்கலம் (பாஜக) - 1,72,472

வாக்கு வித்தியாசம்: 69,181

Mail this to a friend  Post your feedback  Print this page 

திருமணம் ஆகாதவரா? இன்றே பதிவு செய்யுங்கள் தமிழ் மேட்ரிமோனியில் பதிவு இலவசம்!

 
 
 
உடனடி நியூஸ் அப்டேட்டுகள்
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X
We use cookies to ensure that we give you the best experience on our website. This includes cookies from third party social media websites and ad networks. Such third party cookies may track your use on Oneindia sites for better rendering. Our partners use cookies to ensure we show you advertising that is relevant to you. If you continue without changing your settings, we'll assume that you are happy to receive all cookies on Oneindia website. However, you can change your cookie settings at any time. Learn more