விருதாச்சலத்தில் விஜய்காந்த் போட்டி: தேமுதிக வேட்பாளர்கள் அறிவிப்பு
சென்னை:
விஜயகாந்தின் தேசிய முற்போக்கு திராவிட கழகத்தின் முதல் வேட்பாளர் பட்டியல் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. கடலூர் மாவட்டம்விருதாசலத்தில் விஜய்காந்த் போட்டியிடுகிறார்.
140 பேர் கொண்ட முதல் பட்டியலை இன்று விஜய்காந்த் வெளியிட்டார். இதில் 18 பெண்களுக்கு இடமளிக்கப்பட்டுள்ளது.வேட்பாளர் பட்டியல் விவரம்:
விருத்தாசலம்- விஜயகாந்த்
பண்ருட்டி- பண்ருட்டி ராமச்சந்திரன்
ராதாகிருஷ்ணன் நகர்- முகமது ஜான்
புரசைவாக்கம்-ஜாக்குலின் கோம்ஸ்
மதுரை மத்தி- ஆர்.சுந்தர்ராஜன்
திருவள்ளூர்-பார்த்தசாரதி
உத்திரமேரூர்- முருகேசன்
ஈரோடு- சந்திரகுமார்
ராயபுரம்- பாபு
துறைமுகம்- சந்திரபிகாசம்
பூங்கா நகர்- பாலசுப்ரமணியன்
பெரம்பூர் (தனி)- லிங்கன்
அண்ணாநகர்- கண்ணன்
தி.நகர்- பாண்டியன்
சேப்பாக்கம்- ஜெயக்குமார்
மையிலாப்பூர்- ராஜன்
சைதாப்பேட்டை-வேணுகோபால்
பொன்னேரி(தனி)-அங்கமுத்து
திருவொற்றியூர்-முருகன்
வில்லிவாக்கம்-வேல்முருகன்
திருத்தணி-சேகர்
பள்ளிப்பட்டு-நேதாஜி
அரக்கேணம்(தனி)-உஷா
சோளிங்கர்-பிரநபாகரன்
நாட்றாம்பள்ளி-பையாஸ்பாஷா
செங்கம் (தனி)-சுரேஷ்
கலசப்பாக்கம்- எஸ்.சங்கர்
அணைக்கட்டு- வெங்கடேசன்
வேலூர்- ராஜேந்திரன்
ஆரணி- ரமேஷ்
செய்யாறு-சுபமங்களம்
பெரணமல்லூர்-கார்திகேயன்
மேல்மலையனூர்-சந்திரதாஸ்
செஞ்சி- ராஜேந்திரன்
வானூர் (தனி)- ராஜா
முகையூர்- வெங்கடேசன்
உளுந்தூர்பேட்டை(தனி)-சண்முகம்
புவனகிரி- சபியுத்தீன்
காட்டுமன்னார்கோயில்(தனி)-உமாநாத்
சிதம்பரம்-ராஜமன்னன்
மங்களூர் (தனி)- துரை.மகாதேவன்
ரிஷிவந்தியம்-கோவிந்தன்
சங்கராபரம்- செழியன்
ஓசூர்- சந்திரன்
க்ளி-ஹரி
காவேரிப்பட்டினம்- சின்ராஜ்
கிருஷ்ணகிரி- அன்பரசன்
பர்கூர்- கோவிந்தராஜ்
பாலக்கோடு- விஜய்சங்கர்
தர்மபுரி- பாஸ்கர்
பெண்ணகரம்- தண்டபாணி
மேட்டூர்- மாலதி
தாரமங்கலம்- சுரேஷ்
ஓமலூர்- கமலக்ணீண்ணன்
ஏற்காடு (தனி)- ராமகிருஷ்ணன்
சேலம்-1- தனசேகரன்
ஆத்தூர்- இளங்கோவன்
தலைவாசல் (தனி)- கீதா
ராசிபுரம் -ராஜாகவுண்டர்
சேந்தமங்கலம் (தனி)-சாந்தி
நாமக்கல் (தனி)- அமுதா
கபிலர்மலை- செல்வி
திருச்செங்கோடு- பொங்கியண்ணன்
சங்ககிரி (தனி)- ஈஸ்வரன்
மேட்டுப்பாளையம்- சரஸ்வதி
அவினாசி (தனி)- ஆனந்தராஜ்
தொண்டாமுத்தூர்- டென்னிஸ் கோவில்பிள்ளை
சிங்காநல்லூர்-பொன்னுசாமி
கோவை கிழக்கு-மேரி ராணி
பேரூர்- ராஜசேகர்
கிணத்துக்கடவு-லதாராணி
பொள்ளாச்சி-மீனாட்சிசுந்தரம்
வால்பாறை (தனி)- முருகராஜ்
உடுமலைப்பேட்டை-ஞானசம்பந்தர்
தாராபும் (தனி)-ஜோதிபாண்டியன்
வெள்ளகோவில்-ஜெகநாதன்
பொங்கலூர்-சிவா
பல்லடம்-சுப்பிரமணி
காங்கயம்- குமாரசாமி
மொடக்குறிச்சி- விக்டோரியா
பெருந்துறை-ரவிச்சந்திரன்
பவானி- கோபால்
அந்தியூர் (தனி)-ஜெகதீஸ்வரன்
கோபிசெட்டிபாளையம்-நடராஜன்
பவானிசாகர்-சுப்பரிமணியன்
சத்தியமங்கலம்-மனோகர்
கன்னூர் (தனி)- சிதம்பரம்
ஊட்டி-பெஞ்சமின் ஜேக்கப்
கூடலூர்-கிருஷ்ணமூர்த்தி
ஒட்டன்சத்திரம்-பாலசுப்ரமணியம்
பெரியகுளம்- சாகுல் ஹமீது
தேனி-முருகேசன்
போடிநாயக்கனூர்-அட்சயக்ணீண்ணன்
கம்பம்-ஜெகநாத்
ஆண்டிப்பட்டி- சந்திரன்
சேடப்பட்டி-சாமுண்டீஸ்வரி
திருமங்கலம்-தனபாண்டியன்
உசிலம்பட்டி-ராஜா
நிலக்கோட்டை (தனி)- நித்யா
திருப்பரங்குன்றம்-ராஜமாணிக்கம் மதுரை மேற்கு-மணிமாறன் மதுரை கிழக்கு-தாமோதரன் சமயநல்லூர் (தனி)-பாஸ்கரன் மேலூர்-ராமகிருஷ்ணன்
நத்தம்-கணேசன்
திண்டுக்கல்-கார்த்திகேயன்
ஆத்தூர்-ராஜேஷ்பெருமாள்
வேடசந்தூர்-வெங்கடாசலம்
அரவக்குறிச்சி-பஷீர்முகமது
கிருஷ்ணராயபுரம் (தனி)-முருகன்
மருங்காபுரி-ஜமால்முகமது
குளித்தலை- விஸ்வநாதன்
தொட்டியம்-மனோகரன்
உப்பிலியபுரம்- மூக்கன்;
முசிறி-ராஜலிங்கம்
பெரம்பலூர் (தனி)- மணிமேகலை
வரகூர் (தனி)- கணபதி
அரியலூர்- இராம.ஜெயவேல்
ஆண்டிமடம்-பன்னீர்செல்வம்
ஸ்ரீரங்கம்- ரமேஷ்
திருச்சி-1-சசிகலா முருகேசன்
திருச்சி-2-செந்துரேஸ்வரன்
திருவெறும்பூர்-தங்கமணி
பூம்புகார்-அப்துல் காதர்
வேதாரண்யம்-வீர வினாயகம்
திருத்துறைப்பூண்டி-மோகன்குமார்
பட்டுக்கோட்டை-செந்தில்குமார்
பேராவூரணி-பழனிவேல்
ஒரத்தநாடு-ரமேஷ்
திருவோணம்- மோகன்
திருவையாறு-மகேந்திரன்
வலங்கைமான் (தனி)-சித்ரா
திருவிடைமருதூர்-சங்கர்
கடலாடி-முகமது அலி ஜின்னா
விருதுநகர்-நாகேந்திரன்
சிவகாசி-ராஜேந்திரன்
ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர்-தாமோதரக் கண்ணன்
சேரன்மாதேவி-ராஜேந்திர பிரசாத்
கன்னியாகுமரி- சுப காயத்திரி
மேலும் 94 பேர் கொண்ட இறுதிப் பட்டியல் ஏப்ரல் 6ம் தேதிக்குள் வெளியிடப்படும் என விஜய்காந்த் அறிவித்துள்ளார்.