தமிழ்நாடு சட்டசபை தேர்தல் 2021
முகப்பு தமிழ்நாடு சட்டசபை தேர்தல் திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் (திமுக)

திமுக வேட்பாளர்கள் பட்டியல் 2021

திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் (திமுக)

பிற கட்சி
உங்களது தொகுதியை தேர்வு செய்க

2021 சட்டசபைத் தேர்தல் திமுக வேட்பாளர்கள் பட்டியல்

தொகுதி பெயர் வேட்பாளர் பெயர் முடிவுகள் வாக்குகள்
கும்மிடிப்பூண்டி டி ஜெ கோவிந்தராசன் Won 1,26,452
திருத்தணி எஸ்.சந்திரன் Won 1,20,314
திருவள்ளூர் வி.ஜி.ராஜேந்திரன் Won 1,07,709
பூந்தமல்லி ஆ.கிருஷ்ணசாமி Won 1,49,578
ஆவடி சா.மு.நாசர் Won 1,50,287
மதுரவாயல் காரப்பாக்கம் கணபதி Won 1,21,298
அம்பத்தூர் ஜோசப் சாமுவேல் Won 1,14,554
மாதவரம் சுதர்சனம் Won 1,51,485
திருவொற்றியூர் சங்கர் Won 88,185
ஆர்.கே நகர் ஜே.ஜே.எபிநேசர் Won 95,763
பெரம்பூர் ஆர்.டி.சேகர் Won 1,05,267
கொளத்தூர் M.K.ஸ்டாலின் Won 1,05,522
வில்லிவாக்கம் வெற்றியழகன் Won 76,127
திரு.வி.க.நகர் தாயகம் கவி Won 81,727
எழும்பூர் பரந்தாமன் Won 68,832
ராயபுரம் ஐட்ரீம் இரா.மூர்த்தி Won 64,424
துறைமுகம் சேகர்பாபு Won 59,317
சேப்பாக்கம் திருவல்லிக்கேணி உதயநிதி ஸ்டாலின் Won 93,285
ஆயிரம் விளக்கு Dr.எழிலன் Won 71,437
அண்ணா நகர் எம்.கே.மோகன் Won 80,054
விருகம்பாக்கம் ஏ.எம்.வி.பிரபாகர் ராஜா Won 74,351
சைதாப்பேட்டை ம.சுப்ரமணியம் Won 80,194
தியாகராய நகர் ஜெ.கருணாநிதி Won 56,035
மயிலாப்பூர் தா வேலு Won 68,392
சோழிங்கநல்லூர் அரவிந்த் ரமேஷ் Won 1,71,558
ஆலந்தூர் தா.மோ. அன்பரசன் Won 1,16,785
பல்லாவரம் இ.கருணாநிதி Won 1,26,427
தாம்பரம் எஸ்.ஆர்.ராஜா Won 1,16,840
செங்கல்பட்டு வரலட்சுமி மதுசூதனன் Won 1,30,573
உத்திரமேரூர் க.சுந்தர் Won 93,427
காஞ்சிபுரம் சி.வி.எம்.பி. எழிலரசன் Won 1,02,712
காட்பாடி துரைமுருகன் Won 85,140
ராணிபேட்டை காந்தி Won 1,03,291
ஆற்காடு ஜெ.எல்.ஈஸ்வரப்பன் Won 1,03,885
வேலூர் கார்த்திகேயன் Won 84,299
அணைக்கட்டு நந்தகுமார் Won 95,159
கீழ்வைத்தினன்குப்பம் கே.சீதாராமன் Lost 73,997
குடியாத்தம் வி.அமுலு Won 1,00,412
ஆம்பூர் ஆ.செ.விஸ்வநாதன் Won 90,476
ஜோலார்பேட்டை க.தேவராஜி Won 89,490
திருப்பத்தூர் எ.நல்லதம்பி Won 96,522
பர்கூர் தே.மதியழகன் Won 97,256
கிருஷ்ணகிரி டி.செங்குட்டுவன் Lost 95,256
வேப்பனஹள்ளி பி.முருகன் Lost 91,050
ஒசூர் ஒய்.பிரகாஷ் Won 1,18,231
பாலக்கோடு பி.கே.முருகன் Lost 81,970
பென்னாகரம் பி.என்.பி.இன்பசேகரன் Lost 84,937
தர்மபுரி தடங்கம் பெ.சுப்பிரமணி Lost 78,770
பாப்பிரெட்டிபட்டி எம்.பிரபு ராஜசேகர் Lost 77,564
செங்கம் மு.பெ.கிரி Won 1,08,081
திருவண்ணாமலை எ.வ.வேலு Won 1,37,876
கீழ்பென்னத்தூர் கு.பிச்சாண்டி Won 1,04,675
கலசபாக்கம் பெ.சு.தி.சரவணன் Won 94,134
போளூர் கே.வி.சேகரன் Lost 88,007
ஆரணி எஸ்.எஸ்.அன்பழகன் Lost 99,833
செய்யாறு ஓ.ஜோதி Won 1,02,460
வந்தவாசி எஸ்.அம்பேத்குமார் Won 1,02,064
செஞ்சி கே.எஸ்.மஸ்தான் Won 1,09,625
மயிலம் மாசிலாமணி Lost 78,814
திண்டிவனம் பி.சீத்தாபதி சொக்கலிங்கம் Lost 77,399
விழுப்புரம் ஆர்.லட்சுமணன் Won 1,02,271
விக்கிரவாண்டி நா.புகழேந்தி Won 93,730
திருக்கோயிலூர் க.பொன்முடி Won 1,10,980
உளுந்தூர்பேட்டை எ.ஜெ.மணிகண்ணன் Won 1,15,451
ரிஷிவந்தியம் வசந்தம் கார்த்திகேயன் Won 1,13,912
சங்கராபுரம் தா.உதயசூரியன் Won 1,21,186
கங்கவல்லி ஜெ.ரேகா.பிரியதர்ஷினி. Lost 82,207
ஆத்தூர் சின்னதுரை Lost 87,051
ஏற்காடு சி.தமிழ்செல்வன் Lost 95,606
மேட்டூர் எஸ். சீனிவாச பெருமாள் Lost 96,399
எடப்பாடி த.சம்பத்குமார் Lost 69,352
சங்ககிரி கே.எம்.ராஜேஷ் Lost 95,427
சேலம் ( மேற்கு ) சேலத்தாம்பட்டி அ.ராஜேந்திரன் Lost 83,984
சேலம் ( வடக்கு ) இரா ராஜேந்திரன் Won 93,432
சேலம் ( தெற்கு ) எ.எஸ்.சரவணன் Lost 74,897
வீரபாண்டி தருண் Lost 91,787
ராசிபுரம் மா.மதிவேந்தன் Won 90,727
சேர்ந்தமங்கலம் கே.பொன்னுசாமி Won 90,681
நாமக்கல் பெ.ராமலிங்கம் Won 1,06,494
பரமத்தி வேலூர் கே.எஸ்.மூர்த்தி Lost 78,372
குமாரபாளையம் எம்.வெங்கடாச்சலம் Lost 69,154
ஈரோடு(மேற்கு) சு.முத்துசாமி Won 1,00,757
மொடக்குறிச்சி சுப்புலட்சுமி ஜெகதீசன் Lost 77,844
தாராபுரம் கயல்விழி செல்வராஜ் Won 89,986
காங்கேயம் சாமிநாதன் Won 94,197
பவானி கே.பி. துரைராஜ் Lost 78,392
அந்தியூர் எ.ஜி.வெங்கடாச்சலம் Won 79,096
கோபிச்செட்டிப்பாளையம் ஜி.வி.மணிமாறன் Lost 80,045
கூடலூர் எஸ். காசிலிங்கம் Lost 62,551
குன்னூர் கா.ராமசந்திரன் Won 61,820
மேட்டுப்பாளையம் டி.ஆர்.சண்முகசுந்தரம் Lost 1,02,775
திருப்பூர் (தெற்கு) க.செல்வராஜ் Won 75,535
கவுண்டம்பாளையம் பையா (எ) கிருஷ்ணன் Lost 1,25,893
கோவை வடக்கு வ.ம.சண்முகசுந்தரம் Lost 77,453
தொண்டாமுத்தூர் கார்த்திக்கேய சிவசேனாதிபதி Lost 82,595
சிங்காநல்லூர் நா.கார்த்திக் Lost 70,390
கிணத்துக்கடவு குறிச்சி பிரபாகரன் Lost 1,00,442
பொள்ளாச்சி வரதராஜன் Lost 78,842
மடத்துக்குளம் இரா.ஜெயராமாகிருஷ்ணன் Lost 77,875
பழனி ஐ.பி.செந்தில்குமார் Won 1,08,566
ஒட்டன்சத்திரம் அர.சக்கரபாணி Won 1,09,970
ஆத்தூர் இ.பெரியசாமி Won 1,65,809
நத்தம் எம்.எ.ஆண்டி அம்பலம் Lost 95,830
வேடசந்தூர் எஸ்.காந்திராஜன் Won 1,06,481
அரவக்குறிச்சி ஆர்.இளங்கோ Won 93,369
கரூர் செந்தில் பாலாஜி Won 1,01,757
கிருஷ்ணராயபுரம் க.சிவகாமசுந்தரி Won 96,540
குளித்தலை இரா.மாணிக்கம் Won 1,00,829
ஸ்ரீரங்கம் எம்.பழனியாண்டி Won 1,13,904
திருச்சி(மேற்கு) கேஎன் நேரு Won 1,18,133
திருச்சி(கிழக்கு) இனிகோ இருதயராஜ் Won 94,302
திருவெறும்பூர் அன்பில் மகேஷ் பொய்யாமொழி Won 1,05,424
லால்குடி அ.சௌந்திரபாண்டியன் Won 84,914
மணச்சநல்லூர் சீ.கதிரவன் Won 1,16,334
முசிறி ந.தியாகராஜன் Won 90,624
துறையூர் செ.ஸ்டாலின் குமார் Won 87,786
பெரம்பலூர் எம்.பிரபாகரன் Won 1,22,090
குன்னம் எஸ்.எஸ்.சிவசங்கர் Won 1,03,922
ஜெயங்கொண்டம் கே.எஸ்.கே.கண்ணன் Won 99,529
திட்டக்குடி சி.வி.கணேசன் Won 83,726
நெய்வேலி சபா.ராஜேந்திரன் Won 75,177
கடலூர் கோ.அய்யப்பன் Won 84,563
குறிஞ்சிப்பாடி எம்.ஆர்.கே.பண்ணீர்செல்வம் Won 1,01,456
புவனகிரி துரை.கி.சரவணன் Lost 88,194
சீர்காழி மு.பன்னீர்செல்வம் Won 94,057
பூம்புகார் நிவேதா முருகன் Won 96,102
வேதாரண்யம் எஸ்.கே.வேதாரத்தினம் Lost 66,390
மன்னார்குடி டிஆர்பி ராஜா Won 87,172
திருவாரூர் பூண்டி கலைவாணன் Won 1,08,906
நன்னிலம் எஸ்.ஜோதிராமன் Lost 99,213
திருவிடைமருதூர் கோவி.செழியன் Won 95,763
கும்பகோணம் அன்பழகன் Won 96,057
திருவையாறு துரை சந்திரசேகரன் Won 1,03,210
தஞ்சாவூர் டி.கே.ஜி.நீலமேகம் Won 1,03,772
ஒரத்தநாடு ராமச்சந்திரன் Lost 61,228
பட்டுக்கோட்டை அண்ணாதுரை Won 79,065
பேராவூரணி அசோக்குமார் Won 89,130
விராலிமலை பழனியப்பன் Lost 78,581
புதுக்கோட்டை முத்துராஜா Won 85,802
திருமயம் ரகுபதி Won 71,349
ஆலங்குடி மெய்யநாதன் Won 87,935
திருப்பத்தூர் கே.ஆர்.பெரியகருப்பன் Won 1,03,682
மானாமதுரை தமிழரசி Won 89,364
மதுரை கிழக்கு பி.மூர்த்தி Won 1,22,729
சோழவந்தான் வெங்கடேசன் Won 84,240
மதுரை வடக்கு தளபதி Won 73,010
மதுரை மத்திய தொகுதி பி.டி.ஆர்.பழனிவேல் தியாகராஜன் Won 73,205
மதுரை மேற்கு சின்னம்மாள் Lost 74,762
திருமங்கலம் மணி மாறன் Lost 86,251
ஆண்டிபட்டி மகாராஜன் Won 93,541
பெரியகுளம் கே.எஸ்.சரவணக்குமார் Won 92,251
போடிநாயக்கனூர் தங்கத்தமிழ்செல்வன் Lost 89,029
கம்பம் கம்பம் ராமகிருஷ்ணன் Won 1,04,800
ராஜபாளையம் சௌ.தங்கபாண்டியன் Won 74,158
விருதுநகர் ஏஆர்ஆர் சீனிவாசன் Won 73,297
அருப்புக்கோட்டை எஸ்.எஸ் .ஆர் ராமச்சந்திரன் Won 91,040
திருச்சுழி தங்கம் தென்னரசு Won 1,02,225
பரமக்குடி முருகேசன் Won 84,864
ராமநாதபுரம் காதர் பாட்ஷா எ முத்துராமலிங்கம் Won 1,11,082
முதுகுளத்தூர் ராஜ கண்ணப்பன் Won 1,01,901
விளாத்திக்குளம் மார்க்கண்டேயன் Won 90,348
தூத்துக்குடி கீதா ஜீவன் Won 92,314
திருச்செந்தூர் அனிதா ராதாகிருஷ்ணன் Won 88,274
ஒட்டப்பிடாரம் சண்முகையா Won 73,110
சங்கரன்கோவில் இ.ராஜா Won 71,347
ஆலங்குளம் பூங்கோதை Lost 70,614
திருநெல்வேலி லட்சுமணன் Lost 69,175
அம்பாசமுத்திரம் ஆவுடையப்பன் Lost 68,296
பாளையம்கோட்டை அப்துல் வஹாப் Won 89,117
ராதாபுரம் மு. அப்பாவு Won 82,331
கன்னியாகுமரி ஆஸ்டின் Lost 93,532
நாகர்கோவில் என். சுரேஷ் ராஜன் Lost 77,135
பத்மநாபபுரம் மனோ தங்கராஜ் Won 87,744

தேர்தல் புள்ளிவிவரம்

Select

முக்கியச் செய்திகள்

The "ONEINDIA" word mark and logo are owned by One.in Digitech Media Pvt. Ltd.