நாமக்கல் மாவட்டத்தில் அமைந்துள்ள சேர்ந்தமங்கலம் சட்டமன்ற தொகுதிக்கு April 23 , 2026 ல் சட்டசபை தேர்தல் நடைபெற்றது அதில், தமிழக வெற்றிக் கழகம் வேட்பாளர் பி.சந்திரசேகர், அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் வேட்பாளர் சந்திரசேகரன் அவர்களை 2655 வாக்கு வித்தியாசத்தில் வென்றார்
சேர்ந்தமங்கலம் தொகுதி முந்தைய தேர்தல் முடிவுகள், வெற்றி பெற்றவர்கள், தோற்றவர்கள், வாக்கு வித்தியாசம், எம்எல்ஏ குறித்த விவரம் உள்ளிட்ட தகவல்களை இந்த தேர்தல் சிறப்பு பக்கத்தில் அறிந்து கொள்ளுங்கள். மேலும் இந்த தொகுதியின் தற்போதைய கள செய்திகளையும் மற்றும் தேர்தல் முடிவுகளையும் அறிந்துகொள்ள தொடர்ந்து எங்களுடன் இணைந்திருங்கள்.
| வேட்பாளர் பெயர் | கட்சி | வாக்குகள் | வாக்கு சதவீதம் |
|---|---|---|---|
|
பி.சந்திரசேகர்
வென்றவர்
|
தமிழக வெற்றிக் கழகம் |
68,815
முன்னிலை:
2,655
|
32.82% |
| சந்திரசேகரன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | 66,160 | 31.55% |
| பூமலர் | திராவிட முன்னேற்ற கழகம் | 64,951 | 30.98% |
| பொன்னுமணி | நாம் தமிழர் கட்சி | 6,478 | 3.09% |
| Nota | None Of The Above | 1,211 | 0.58% |
| K Ramesh | சுயேட்சை | 605 | 0.29% |
| E Manikandan | சுயேட்சை | 429 | 0.20% |
| M Swaminathan | சுயேட்சை | 260 | 0.12% |
| A Balamugan | சுயேட்சை | 259 | 0.12% |
| K Duraisamy | Ganasangam Party Of India | 199 | 0.09% |
| C Jaganathan | All India Puratchi Thalaivar Makkal Munnettra Kazhagam | 113 | 0.05% |
| P Ramasamy | Tamizhaga Vaazhvurimai Katchi | 111 | 0.05% |
| C Suthan | சுயேட்சை | 96 | 0.05% |
| வேட்பாளர் பெயர் | கட்சி | வாக்குகள் | வாக்கு சதவீதம் |
|---|---|---|---|
|
கே.பொன்னுசாமி
வென்றவர்
|
திராவிட முன்னேற்ற கழகம் |
90,681
முன்னிலை:
10,493
|
45.51% |
| சந்திரன் | அனைத்திந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் | 80,188 | 40.25% |
| த ரோகினி | நாம் தமிழர் கட்சி | 11,654 | 5.85% |
| Chandrasekaran C | சுயேட்சை | 11,371 | 5.71% |
| Nota | None Of The Above | 2,058 | 1.03% |
| பி.சந்திரன் | அம்மா மக்கள் முன்னேற்றக் கழகம் | 831 | 0.42% |
| Ramasamy K.v | சுயேட்சை | 672 | 0.34% |
| செல்வராஜ் | இந்திய ஜனநாயக கட்சி | 431 | 0.22% |
| Ramesh R | சுயேட்சை | 251 | 0.13% |
| Muthusamy C | சுயேட்சை | 227 | 0.11% |
| Thiyagarajan C | சுயேட்சை | 202 | 0.10% |
| Sankar P | சுயேட்சை | 195 | 0.10% |
| Ranchith C | சுயேட்சை | 137 | 0.07% |
| Durairaj S | சுயேட்சை | 131 | 0.07% |
| Prasath S | சுயேட்சை | 119 | 0.06% |
| Dinesh C | சுயேட்சை | 87 | 0.04% |
| வேட்பாளர் பெயர் | கட்சி | வாக்குகள் | வாக்கு சதவீதம் |
|---|---|---|---|
|
சி. சந்திரசேகரன்
வென்றவர்
|
அகில இந்திய அண்ணா திமுக |
91,339
முன்னிலை:
12,333
|
48.78% |
| கே. பொன்னுசாமி | திமுக | 79,006 | 42.19% |
| Sathiya M | தேசிய முற்போக்கு திராவிட கழகம் | 5,609 | 3% |
| Chinnusamy M | கொங்குநாடு மக்கள்தேசிய கட்சி | 4,014 | 2.14% |
| Others | மற்றவர்கள் | 2,664 | 1.42% |
| Susila K | பாட்டாளி மக்கள் கட்சி | 2,447 | 1.31% |
| Anbuthambi R | நாம் தமிழர் கட்சி | 2,219 | 1.19% |
| Varadan M | சுயேச்சை | 903 | 0.48% |
| Manikandan P | இந்திய ஜனநாயகக் கட்சி | 749 | 0.40% |
| Palanisamy M | சுயேச்சை | 649 | 0.35% |
| Semmanda Ponnusamy K | சுயேச்சை | 318 | 0.17% |
| வேட்பாளர் பெயர் | கட்சி | வாக்குகள் | வாக்கு சதவீதம் |
|---|---|---|---|
|
சாந்தி
வென்றவர்
|
தேசிய முற்போக்கு திராவிட கழகம் |
76,637
முன்னிலை:
8,505
|
47.51% |
| பொன்னுச்சாமி | திமுக | 68,132 | 42.24% |
| Santhi.t | சுயேச்சை | 5,208 | 3.23% |
| Ambala Ponnusamy | சுயேச்சை | 3,745 | 2.32% |
| Palanisamy.v | இந்திய ஜனநாயகக் கட்சி | 3,392 | 2.10% |
| Ramesh.c | பாரதிய ஜனதாக் கட்சி | 2,966 | 1.84% |
| Shanmugam.k | சுயேச்சை | 1,215 | 0.75% |
| ஆண்டு | வேட்பாளர் பெயர் | கட்சி | வாக்குகள் | முன்னிலை | வாக்கு சதவீதம் |
|---|---|---|---|---|---|
| 2026 | பி.சந்திரசேகர் | டி.வி.கே | 68,815 | 2,655 | 32.82% |
| 2021 | கே.பொன்னுசாமி | திமுக | 90,681 | 10,493 | 45.51% |
| 2016 | சி. சந்திரசேகரன் | அதிமுக | 91,339 | 12,333 | 48.78% |
| 2011 | சாந்தி | தேமுதிக | 76,637 | 8,505 | 47.51% |
| ஆண்டு | வேட்பாளர் பெயர் | கட்சி | வாக்குகள் | வாக்கு சதவீதம் |
|---|---|---|---|---|
| 2026 | பி.சந்திரசேகர் | டி.வி.கே |
68,815
(முன்னிலை:
2,655)
|
32.82% |
| சந்திரசேகரன் | அஇஅதிமுக | 66,160 | 31.55% | |
| 2021 | கே.பொன்னுசாமி | திமுக |
90,681
(முன்னிலை:
10,493)
|
45.51% |
| சந்திரன் | அதிமுக | 80,188 | 40.25% | |
| 2016 | சி. சந்திரசேகரன் | அதிமுக |
91,339
(முன்னிலை:
12,333)
|
48.78% |
| கே. பொன்னுசாமி | திமுக | 79,006 | 42.19% | |
| 2011 | சாந்தி | தேமுதிக |
76,637
(முன்னிலை:
8,505)
|
47.51% |
| பொன்னுச்சாமி | திமுக | 68,132 | 42.24% |
All 234 Assembly Constituencies in தமிழ்நாடு
The information provided on this page about the current and previous elections in the constituency is sourced from various publicly available platforms including https://old.eci.gov.in/statistical-report/statistical-reports/ and https://affidavit.eci.gov.in/. The ECI is the authoritative source for election-related data in India, and we rely on their official records for the content presented here. However, due to the complexity of electoral processes and potential data discrepancies, there may be occasional inaccuracies or omissions in the information provided.