தமிழ்நாடு சட்டசபை தேர்தல்

தமிழ்நாடு எம்.எல்.ஏ-க்கள் முழு பட்டியல் விவரம்

.தமிழ்நாடு. சட்டசபையில் 234 தொகுதிகள் உள்ளன. கடைசியாக தமிழ்நாடு சட்டசபைக்கு எம்எல்ஏக்கள் தேர்வு செய்யப்பட்டது மே 2021. திமுக வென்ற தொகுதிகள் 125, அதிமுக வென்ற தொகுதிகள் 65 இடங்கள், மற்றவர்கள் வென்றது 44 தொகுதிகள். தமிழ்நாடு சட்டசபைத் தேர்தலில் ஒவ்வொரு கட்சியிலிருந்தும் வென்றவர்களின் விரிவான பட்டியல்.

தமிழ்நாடு எம்.எல்.ஏ-க்கள் லிஸ்ட் (தற்போது):

வ.எண் தொகுதி பெயர் வேட்பாளர் பெயர் கட்சிகள் முடிவுகள்
1 கும்மிடிப்பூண்டி டி ஜெ கோவிந்தராசன் திமுக வெற்றி
2 பொன்னேரி துரை சந்திரசேகர் காங். வெற்றி
3 திருத்தணி எஸ்.சந்திரன் திமுக வெற்றி
4 திருவள்ளூர் வி.ஜி.ராஜேந்திரன் திமுக வெற்றி
5 பூந்தமல்லி ஆ.கிருஷ்ணசாமி திமுக வெற்றி
6 ஆவடி சா.மு.நாசர் திமுக வெற்றி
7 மதுரவாயல் காரப்பாக்கம் கணபதி திமுக வெற்றி
8 அம்பத்தூர் ஜோசப் சாமுவேல் திமுக வெற்றி
9 மாதவரம் சுதர்சனம் திமுக வெற்றி
10 திருவொற்றியூர் சங்கர் திமுக வெற்றி
11 ஆர்.கே நகர் ஜே.ஜே.எபிநேசர் திமுக வெற்றி
12 பெரம்பூர் ஆர்.டி.சேகர் திமுக வெற்றி
13 கொளத்தூர் M.K.ஸ்டாலின் திமுக வெற்றி
14 வில்லிவாக்கம் வெற்றியழகன் திமுக வெற்றி
15 திரு.வி.க.நகர் தாயகம் கவி திமுக வெற்றி
16 எழும்பூர் பரந்தாமன் திமுக வெற்றி
17 ராயபுரம் ஐட்ரீம் இரா.மூர்த்தி திமுக வெற்றி
18 துறைமுகம் சேகர்பாபு திமுக வெற்றி
19 சேப்பாக்கம் திருவல்லிக்கேணி உதயநிதி ஸ்டாலின் திமுக வெற்றி
20 ஆயிரம் விளக்கு Dr.எழிலன் திமுக வெற்றி
21 அண்ணா நகர் எம்.கே.மோகன் திமுக வெற்றி
22 விருகம்பாக்கம் ஏ.எம்.வி.பிரபாகர் ராஜா திமுக வெற்றி
23 சைதாப்பேட்டை ம.சுப்ரமணியம் திமுக வெற்றி
24 தியாகராய நகர் ஜெ.கருணாநிதி திமுக வெற்றி
25 மயிலாப்பூர் தா வேலு திமுக வெற்றி
26 வேளச்சேரி ஜே.எம்.எச்.ஹஸ்ஸான் காங். வெற்றி
27 சோழிங்கநல்லூர் அரவிந்த் ரமேஷ் திமுக வெற்றி
28 ஆலந்தூர் தா.மோ. அன்பரசன் திமுக வெற்றி
29 ஸ்ரீபெரும்புதூர் செல்வபெருந்தகை காங். வெற்றி
30 பல்லாவரம் இ.கருணாநிதி திமுக வெற்றி
31 தாம்பரம் எஸ்.ஆர்.ராஜா திமுக வெற்றி
32 செங்கல்பட்டு வரலட்சுமி மதுசூதனன் திமுக வெற்றி
33 திருப்போரூர் எஸ்.எஸ்.பாலாஜி விசிக வெற்றி
34 செய்யூர் பாபு விசிக வெற்றி
35 மதுராந்தகம் மரகதம் குமாரவேல் அதிமுக வெற்றி
36 உத்திரமேரூர் க.சுந்தர் திமுக வெற்றி
37 காஞ்சிபுரம் சி.வி.எம்.பி. எழிலரசன் திமுக வெற்றி
38 அரக்கோணம் சு. ரவி அதிமுக வெற்றி
39 சோளிங்கர் முனிரத்தினம் காங். வெற்றி
40 காட்பாடி துரைமுருகன் திமுக வெற்றி
41 ராணிபேட்டை காந்தி திமுக வெற்றி
42 ஆற்காடு ஜெ.எல்.ஈஸ்வரப்பன் திமுக வெற்றி
43 வேலூர் கார்த்திகேயன் திமுக வெற்றி
44 அணைக்கட்டு நந்தகுமார் திமுக வெற்றி
45 கீழ்வைத்தினன்குப்பம் எம்.ஜெகன்மூர்த்தி PBK வெற்றி
46 குடியாத்தம் வி.அமுலு திமுக வெற்றி
47 வாணியம்பாடி செந்தில்குமார் அதிமுக வெற்றி
48 ஆம்பூர் ஆ.செ.விஸ்வநாதன் திமுக வெற்றி
49 ஜோலார்பேட்டை க.தேவராஜி திமுக வெற்றி
50 திருப்பத்தூர் எ.நல்லதம்பி திமுக வெற்றி
51 ஊத்தங்கரை டி.எம்.தமிழ்செல்வம் அதிமுக வெற்றி
52 பர்கூர் தே.மதியழகன் திமுக வெற்றி
53 கிருஷ்ணகிரி அசோக்குமார் அதிமுக வெற்றி
54 வேப்பனஹள்ளி கேபி முனுசாமி அதிமுக வெற்றி
55 ஒசூர் ஒய்.பிரகாஷ் திமுக வெற்றி
56 தளீ ராமச்சந்திரன் சிபிஐ வெற்றி
57 பாலக்கோடு கேபி அன்பழகன் அதிமுக வெற்றி
58 பென்னாகரம் ஜிகே மணி பாமக வெற்றி
59 தர்மபுரி எஸ் பி வெங்கடேஸ்வரன் பாமக வெற்றி
60 பாப்பிரெட்டிபட்டி ஏ. கோவிந்தசாமி அதிமுக வெற்றி
61 அரூர் வி. சம்பத்குமார் அதிமுக வெற்றி
62 செங்கம் மு.பெ.கிரி திமுக வெற்றி
63 திருவண்ணாமலை எ.வ.வேலு திமுக வெற்றி
64 கீழ்பென்னத்தூர் கு.பிச்சாண்டி திமுக வெற்றி
65 கலசபாக்கம் பெ.சு.தி.சரவணன் திமுக வெற்றி
66 போளூர் அக்ரி கிருஷ்ணமூர்த்தி அதிமுக வெற்றி
67 ஆரணி சேவூர் ராமச்சந்திரன் அதிமுக வெற்றி
68 செய்யாறு ஓ.ஜோதி திமுக வெற்றி
69 வந்தவாசி எஸ்.அம்பேத்குமார் திமுக வெற்றி
70 செஞ்சி கே.எஸ்.மஸ்தான் திமுக வெற்றி
71 மயிலம் சிவக்குமார் பாமக வெற்றி
72 திண்டிவனம் அர்ஜூனன் அதிமுக வெற்றி
73 வானூர் சக்ரபாணி அதிமுக வெற்றி
74 விழுப்புரம் ஆர்.லட்சுமணன் திமுக வெற்றி
75 விக்கிரவாண்டி நா.புகழேந்தி திமுக வெற்றி
76 திருக்கோயிலூர் க.பொன்முடி திமுக வெற்றி
77 உளுந்தூர்பேட்டை எ.ஜெ.மணிகண்ணன் திமுக வெற்றி
78 ரிஷிவந்தியம் வசந்தம் கார்த்திகேயன் திமுக வெற்றி
79 சங்கராபுரம் தா.உதயசூரியன் திமுக வெற்றி
80 கள்ளக்குறிச்சி செந்தில்குமார் அதிமுக வெற்றி
81 கங்கவல்லி நல்லதம்பி அதிமுக வெற்றி
82 ஆத்தூர் ஜெயசங்கரன் அதிமுக வெற்றி
83 ஏற்காடு கு. சித்ரா அதிமுக வெற்றி
84 ஓமலூர் ஆர். மணி அதிமுக வெற்றி
85 மேட்டூர் சதாசிவம் பாமக வெற்றி
86 எடப்பாடி கே.பழனிச்சாமி அதிமுக வெற்றி
87 சங்ககிரி சுந்தரராஜ அதிமுக வெற்றி
88 சேலம் ( மேற்கு ) இரா அருள் பாமக வெற்றி
89 சேலம் ( வடக்கு ) இரா ராஜேந்திரன் திமுக வெற்றி
90 சேலம் ( தெற்கு ) பாலசுப்பிரமணியன் அதிமுக வெற்றி
91 வீரபாண்டி எம். ராஜா அதிமுக வெற்றி
92 ராசிபுரம் மா.மதிவேந்தன் திமுக வெற்றி
93 சேர்ந்தமங்கலம் கே.பொன்னுசாமி திமுக வெற்றி
94 நாமக்கல் பெ.ராமலிங்கம் திமுக வெற்றி
95 பரமத்தி வேலூர் எஸ். சேகர் அதிமுக வெற்றி
96 திருச்செங்கோடு ஈ.ஆர்.ஈஸ்வரன் KMDK வெற்றி
97 குமாரபாளையம் தங்கமணி அதிமுக வெற்றி
98 ஈரோடு(கிழக்கு) திருமகன் ஈவேரா . காங். வெற்றி
99 ஈரோடு(மேற்கு) சு.முத்துசாமி திமுக வெற்றி
100 மொடக்குறிச்சி சி.கே. சரஸ்வதி பாஜக வெற்றி
101 தாராபுரம் கயல்விழி செல்வராஜ் திமுக வெற்றி
102 காங்கேயம் சாமிநாதன் திமுக வெற்றி
103 பெருந்துறை ஜெயக்குமார் அதிமுக வெற்றி
104 பவானி கே.சி. கருப்பணன் அதிமுக வெற்றி
105 அந்தியூர் எ.ஜி.வெங்கடாச்சலம் திமுக வெற்றி
106 கோபிச்செட்டிப்பாளையம் கே.ஏ. செங்கோட்டையன் அதிமுக வெற்றி
107 பவானிசாகர் பண்ணாரி அதிமுக வெற்றி
108 உதகமண்டலம் ஆர்.கணேஷ் காங். வெற்றி
109 கூடலூர் பொன். ஜெயசீலன் அதிமுக வெற்றி
110 குன்னூர் கா.ராமசந்திரன் திமுக வெற்றி
111 மேட்டுப்பாளையம் ஏ.கே. செல்வராஜ் அதிமுக வெற்றி
112 அவினாசி தனபால் அதிமுக வெற்றி
113 திருப்பூர் (வடக்கு) விஜயகுமார் அதிமுக வெற்றி
114 திருப்பூர் (தெற்கு) க.செல்வராஜ் திமுக வெற்றி
115 பல்லடம் எம்.எஸ்.எம். ஆனந்தன் அதிமுக வெற்றி
116 சூலூர் விபி கந்தசாமி அதிமுக வெற்றி
117 கவுண்டம்பாளையம் அருண்குமார் அதிமுக வெற்றி
118 கோவை வடக்கு அம்மன் அர்ச்சுணன் அதிமுக வெற்றி
119 தொண்டாமுத்தூர் எஸ்.பி. வேலுமணி அதிமுக வெற்றி
120 கோவை தெற்கு வானதி சீனிவாசன் பாஜக வெற்றி
121 சிங்காநல்லூர் கே.ஆர். ஜெயராம் அதிமுக வெற்றி
122 கிணத்துக்கடவு தாமோதரன் அதிமுக வெற்றி
123 பொள்ளாச்சி பொள்ளாச்சி ஜெயராமன் அதிமுக வெற்றி
124 வால்ப்பாறை அமுல்கந்தசாமி அதிமுக வெற்றி
125 உடுமலைப்பேட்டை உடுமலை கே. ராதாகிருஷ்ணன் அதிமுக வெற்றி
126 மடத்துக்குளம் சி.மகேந்திரன் அதிமுக வெற்றி
127 பழனி ஐ.பி.செந்தில்குமார் திமுக வெற்றி
128 ஒட்டன்சத்திரம் அர.சக்கரபாணி திமுக வெற்றி
129 ஆத்தூர் இ.பெரியசாமி திமுக வெற்றி
130 நிலக்கோட்டை தேன்மொழி அதிமுக வெற்றி
131 நத்தம் நத்தம் விஸ்வநாதன் அதிமுக வெற்றி
132 திண்டுக்கல் திண்டுக்கல் சீனிவாசன் அதிமுக வெற்றி
133 வேடசந்தூர் எஸ்.காந்திராஜன் திமுக வெற்றி
134 அரவக்குறிச்சி ஆர்.இளங்கோ திமுக வெற்றி
135 கரூர் செந்தில் பாலாஜி திமுக வெற்றி
136 கிருஷ்ணராயபுரம் க.சிவகாமசுந்தரி திமுக வெற்றி
137 குளித்தலை இரா.மாணிக்கம் திமுக வெற்றி
138 மணப்பாறை அப்துல் சமது MMK வெற்றி
139 ஸ்ரீரங்கம் எம்.பழனியாண்டி திமுக வெற்றி
140 திருச்சி(மேற்கு) கேஎன் நேரு திமுக வெற்றி
141 திருச்சி(கிழக்கு) இனிகோ இருதயராஜ் திமுக வெற்றி
142 திருவெறும்பூர் அன்பில் மகேஷ் பொய்யாமொழி திமுக வெற்றி
143 லால்குடி அ.சௌந்திரபாண்டியன் திமுக வெற்றி
144 மணச்சநல்லூர் சீ.கதிரவன் திமுக வெற்றி
145 முசிறி ந.தியாகராஜன் திமுக வெற்றி
146 துறையூர் செ.ஸ்டாலின் குமார் திமுக வெற்றி
147 பெரம்பலூர் எம்.பிரபாகரன் திமுக வெற்றி
148 குன்னம் எஸ்.எஸ்.சிவசங்கர் திமுக வெற்றி
149 அரியலூர் சின்னப்பா மதிமுக வெற்றி
150 ஜெயங்கொண்டம் கே.எஸ்.கே.கண்ணன் திமுக வெற்றி
151 திட்டக்குடி சி.வி.கணேசன் திமுக வெற்றி
152 விருத்தாசலம் எம்.ஆர்.ஆர்.ராதாகிருஷ்ணன் காங். வெற்றி
153 நெய்வேலி சபா.ராஜேந்திரன் திமுக வெற்றி
154 பண்ருட்டி வேல்முருகன் TVK வெற்றி
155 கடலூர் கோ.அய்யப்பன் திமுக வெற்றி
156 குறிஞ்சிப்பாடி எம்.ஆர்.கே.பண்ணீர்செல்வம் திமுக வெற்றி
157 புவனகிரி அருண்மொழிதேவன் அதிமுக வெற்றி
158 சிதம்பரம் கேஏ பாண்டியன் அதிமுக வெற்றி
159 காட்டுமன்னார்கோவில் சிந்தனைச்செல்வன் விசிக வெற்றி
160 சீர்காழி மு.பன்னீர்செல்வம் திமுக வெற்றி
161 மயிலாடுதுறை ராஜகுமார் காங். வெற்றி
162 பூம்புகார் நிவேதா முருகன் திமுக வெற்றி
163 நாகப்பட்டினம் ஆளூர் ஷாநவாஸ் விசிக வெற்றி
164 கீழ்வேளூர் மாலி சிபிஎம் வெற்றி
165 வேதாரண்யம் ஓஎஸ் மணியன் அதிமுக வெற்றி
166 திருத்துறைபூண்டி மாரிமுத்து சிபிஐ வெற்றி
167 மன்னார்குடி டிஆர்பி ராஜா திமுக வெற்றி
168 திருவாரூர் பூண்டி கலைவாணன் திமுக வெற்றி
169 நன்னிலம் ஆர். காமராஜ் அதிமுக வெற்றி
170 திருவிடைமருதூர் கோவி.செழியன் திமுக வெற்றி
171 கும்பகோணம் அன்பழகன் திமுக வெற்றி
172 பாபநாசம் ஜவாஹிருல்லா MMK வெற்றி
173 திருவையாறு துரை சந்திரசேகரன் திமுக வெற்றி
174 தஞ்சாவூர் டி.கே.ஜி.நீலமேகம் திமுக வெற்றி
175 ஒரத்தநாடு வைத்திலிங்கம் அதிமுக வெற்றி
176 பட்டுக்கோட்டை அண்ணாதுரை திமுக வெற்றி
177 பேராவூரணி அசோக்குமார் திமுக வெற்றி
178 கந்தர்வக்கோட்டை எம். சின்னதுரை சிபிஎம் வெற்றி
179 விராலிமலை விஜயபாஸ்கர் அதிமுக வெற்றி
180 புதுக்கோட்டை முத்துராஜா திமுக வெற்றி
181 திருமயம் ரகுபதி திமுக வெற்றி
182 ஆலங்குடி மெய்யநாதன் திமுக வெற்றி
183 அறந்தாங்கி ராமச்சந்திரன் காங். வெற்றி
184 காரைக்குடி மான்குடி காங். வெற்றி
185 திருப்பத்தூர் கே.ஆர்.பெரியகருப்பன் திமுக வெற்றி
186 சிவகங்கை செந்தில்நாதன் அதிமுக வெற்றி
187 மானாமதுரை தமிழரசி திமுக வெற்றி
188 மேலூர் பெரியபுள்ளான் என்ற செல்வம் அதிமுக வெற்றி
189 மதுரை கிழக்கு பி.மூர்த்தி திமுக வெற்றி
190 சோழவந்தான் வெங்கடேசன் திமுக வெற்றி
191 மதுரை வடக்கு தளபதி திமுக வெற்றி
192 மதுரை தெற்கு பூமிநாதன் மதிமுக வெற்றி
193 மதுரை மத்திய தொகுதி பி.டி.ஆர்.பழனிவேல் தியாகராஜன் திமுக வெற்றி
194 மதுரை மேற்கு செல்லூர் கே. ராஜூ அதிமுக வெற்றி
195 திருப்பரங்குன்றம் ராஜன் செல்லப்பா அதிமுக வெற்றி
196 திருமங்கலம் ஆர்.பி. உதயகுமார் அதிமுக வெற்றி
197 உசிலம்பட்டி அய்யப்பன் அதிமுக வெற்றி
198 ஆண்டிபட்டி மகாராஜன் திமுக வெற்றி
199 பெரியகுளம் கே.எஸ்.சரவணக்குமார் திமுக வெற்றி
200 போடிநாயக்கனூர் ஓ.பண்ணீர்செல்வம் அதிமுக வெற்றி
201 கம்பம் கம்பம் ராமகிருஷ்ணன் திமுக வெற்றி
202 ராஜபாளையம் சௌ.தங்கபாண்டியன் திமுக வெற்றி
203 ஸ்ரீ வில்லிபுத்தூர் மான்ராஜ் அதிமுக வெற்றி
204 சாத்தூர் ரகுராமன் மதிமுக வெற்றி
205 சிவகாசி அசோகன் காங். வெற்றி
206 விருதுநகர் ஏஆர்ஆர் சீனிவாசன் திமுக வெற்றி
207 அருப்புக்கோட்டை எஸ்.எஸ் .ஆர் ராமச்சந்திரன் திமுக வெற்றி
208 திருச்சுழி தங்கம் தென்னரசு திமுக வெற்றி
209 பரமக்குடி முருகேசன் திமுக வெற்றி
210 திருவாடானை கருமாணிக்கம் காங். வெற்றி
211 ராமநாதபுரம் காதர் பாட்ஷா எ முத்துராமலிங்கம் திமுக வெற்றி
212 முதுகுளத்தூர் ராஜ கண்ணப்பன் திமுக வெற்றி
213 விளாத்திக்குளம் மார்க்கண்டேயன் திமுக வெற்றி
214 தூத்துக்குடி கீதா ஜீவன் திமுக வெற்றி
215 திருச்செந்தூர் அனிதா ராதாகிருஷ்ணன் திமுக வெற்றி
216 ஸ்ரீவைகுண்டம் ஊர்வசி அமிர்தராஜ் காங். வெற்றி
217 ஒட்டப்பிடாரம் சண்முகையா திமுக வெற்றி
218 கோவில்பட்டி கடம்பூர் ராஜூ அதிமுக வெற்றி
219 சங்கரன்கோவில் இ.ராஜா திமுக வெற்றி
220 வாசுதேவநல்லூர் சதன்திருமலைக்குமார் மதிமுக வெற்றி
221 கடையநல்லூர் கிருஷ்ணமுரளி அதிமுக வெற்றி
222 தென்காசி பழனி நாடார் காங். வெற்றி
223 ஆலங்குளம் மனோஜ் பாண்டியன் அதிமுக வெற்றி
224 திருநெல்வேலி நயினார் நாகேந்திரன் பாஜக வெற்றி
225 அம்பாசமுத்திரம் இசக்கி சுப்பையா அதிமுக வெற்றி
226 பாளையம்கோட்டை அப்துல் வஹாப் திமுக வெற்றி
227 நாங்குநேரி ரூபி மனோகரன் காங். வெற்றி
228 ராதாபுரம் மு. அப்பாவு திமுக வெற்றி
229 கன்னியாகுமரி தளவாய் சுந்தரம் அதிமுக வெற்றி
230 நாகர்கோவில் எம்.ஆர். காந்தி பாஜக வெற்றி
231 குளச்சல் பிரின்ஸ் காங். வெற்றி
232 பத்மநாபபுரம் மனோ தங்கராஜ் திமுக வெற்றி
233 விளவங்கோடு விஜயதாரணி காங். வெற்றி
234 கிள்ளியூர் ராஜேஷ்குமார் காங். வெற்றி

NEWS

The "ONEINDIA" word mark and logo are owned by One.in Digitech Media Pvt. Ltd.